gta t-zone online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

@คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ

Go down

@คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ Empty @คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ

ตั้งหัวข้อ  fook_BlackDevill Thu Oct 28, 2010 7:47 am

อยากเล่นอะคับแต่ทราบว่าเมื่อคืนจะมีการเปลี่ยนipพอดีง่วงก่อนอะใครรู้บอกทีคับ

fook_BlackDevill

ขึ้นไปข้างบน Go down

@คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ Empty Re: @คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ

ตั้งหัวข้อ  MeakZa Thu Oct 28, 2010 9:25 am

ตื่นเช้ามา เซิฟปิดซะงั้น เปลี่ยน IP เป็นอะไรอะครับ เมื่อคืนพ่อ หาเรื่อง เลยไปนอนก่อน

MeakZa
ผู้มาเยือน

@คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ Empty ถ้าผมรู้ผมจะมาบอกน๊ะค๊ฟ

ตั้งหัวข้อ  fook_BlackDevill Thu Oct 28, 2010 10:52 am

ใครรุก้อบอกๆๆกันมั่งเด้อ

@คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ Empty Re: @คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ

ตั้งหัวข้อ  MeakZa Thu Oct 28, 2010 11:08 am

เขา น่าจะเปลี่ยน บอร์ดกันแล้วมั้งไม่เห็นมีใครเข้ามาเลย

MeakZa
ผู้มาเยือน

@คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ Empty fffff

ตั้งหัวข้อ  Yura_Cyb Thu Oct 28, 2010 12:44 pm

เราก็อยากรู้เหมือนกัน

Yura_Cyb
ผู้มาเยือน

@คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ Empty ผมทราบมาแล้วคับ

ตั้งหัวข้อ  fook_BlackDevill Thu Oct 28, 2010 12:52 pm

ได้ข่าวมาว่าพวก@ต้นจะเปลี่ยนเซิฟกันนะคับต้องรอก่อนนะคับ
ผมเลยไปย้ายเซิฟรอนะคับเซิฟMummy

@คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ Empty hgfhgfhf

ตั้งหัวข้อ  tyutihyt Thu Oct 28, 2010 12:56 pm

ip ไรหรอเซิฟ mummy

tyutihyt
ผู้มาเยือน

@คับหรือใครรู้ว่าเปลี่ยนipเป็นอะไรเข้ามาบอกทีคับ Empty ก้อออออออออออออ

ตั้งหัวข้อ  fook_BlackDevill Thu Oct 28, 2010 1:06 pm

202.183.167.158:5555

ขึ้นไปข้างบน