gta t-zone online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กฏของ FBI (ถ้าในรัฐไม่มีใครอ่านอีกปลด)

Go down

กฏของ FBI (ถ้าในรัฐไม่มีใครอ่านอีกปลด) Empty กฏของ FBI (ถ้าในรัฐไม่มีใครอ่านอีกปลด)

ตั้งหัวข้อ  YaGuZa Tue Oct 19, 2010 2:20 pm

เน้น

อ่านให้หมดอย่าขี้เกียจถ้าไม่ทำตามกฎปลดทันทีละ

อย่ามาอ้างไม่รู้ไม่ชี้

อ่านแล้วจำใส่สมองส่วนความจำหลักไว้ด้วยนะครับอยู่กันาหลายเดือนอะไรอ่ะไม่ได้เรื่องเลย

เข้าเรื่องเลยไม่อยากบ่นมาก รัฐพวกเราปัญหาเยอะมากเพราะรับคนไม่มีฝีมือเข้ามา(อันนี้ว่าจากใจจริงๆทนไม่ไหวแล้ว) พวกคุณอ่านแล้วทะลุออกทันทีเมื่อได้เข้าเกมส์ พวกคุณคิดแต่ว่าเออมันแค่เกมส์ (ต่อให้มันแค่เกมส์ก็เหอะครับ)สงสารไอคนคนนี้บ้างครับ ที่มันโดนด่ารัฐโด ๆ นเจ็บนะครับเข้าใจบ้างรึเปล่าผมสอนพวกคุณมาหลายอย่างอยู่กันมากี่เดือนละครับ ยังใช้นิสัยแบบเดิมจับโจรที่ไหนไม่ตอบอะไรเลย /cuff อย่างเดียวดีตอนนั้นผมไม่อยู่นะครับ ถ้าดาวต่ำกว่า 5 ดาว cs ca ด้วยครับ ถ้า 5 ดาวหรือมากกว่านั้น วิสามัน ได้ครับ ไม่ว่าแต่นี้อะไรอ่ะครับ พวกคุณเห็นเล่นไปหมด เวลาเล่นๆ ครับไม่ว่าเลย
แต่นี้พวกคุณเล่นไปซะหมด เข้ามาเพื่อเล่นหรอครับ พวกคุณไปอยู่ก๊งดีว่าเชื่อผม งานอ่ะเคยเห็นมันมีค่าบ้างไหมครับ เข้ารัฐคำว่ารัฐคืองานครับ พวกคุณเคยีป่ะ ขึ้นบนหน้าจอเกส์ ให้คนอื่นเขาเห็นว่า คุณ.....ส่งตัวคุณ..... เข้าคุกไปแล้วอะไรแบบนี้เคยมีพวกคุณบ้างไหมที่ขึ้นชื่อขึ้นมา ถ้าพวกคุณทำได้แบบรัฐอื่นๆ เขาบ้างจะดีมากครับ จะไม่บ่นเลย พวกคุณเล่นไปหมด ระเบียบผมสอนมาดีนะ ว่านิดว่าหน่อยก็โกรธ หยอกเล่นก็โกรธ เล่นอะไรไร้เรื่อง เตะออกเครื่องบินล้วมา B ใส่นี้ส่งผลให้สอดให้เห็นเลยว่า เวลาจับโจรมันจับวิธีอะไรเวลาโจรขึ้นรถ BC รถโจรแน่นอน 100% ครับ จะเกลียดที่หน้าหลีดคนนี้ก็ได้ครับไม่ว่า สิ่งที่ผขอนะ ที่ผมว่ามาทั้งหด อยากให้พวกคุณฟังกันบ้างบอกอะไรฟังกันบ้าง อย่าเล่นอย่างเดียว งานไม่ทำ เข้ารัฐทำไม เข้ามาแล้วเล่น จับโจรยังเล่น ออกไปเหอะ ออกไปเลย ลาออกไปเลยไม่ว่าครับดีด้วยซ้ำ ขออยู่กับคนที่ฝีมือ ในรัฐผมก็มีอยู่ 2 - 3 คน ที่เหลือเข้าเพื่อเล่น เอาจริงหน่อยครับ จะออกเมื่อไหร่มาบอกได้เลยครับ ตังให้พร้อม 350K ยินยอมครับ

ขอมาบอกกล่าวเท่านี้ขอบคุณครับส่วน กฏจะบอกข้างล่างนี้

กฏนะกฏคำว่ากฏอ่ะจำใส่สมองไว้ด้วย
ถ้าให้ดีปริ๊นใส่กระดาษไว้ด้วยเวลาจับจะได้รู้

1

เวลา จะจับผู้ต้องหาให้พิม /cs ก่อน ถ้าเขาหยุดก็ตามด้วย /ca ถ้า /cs แล้วเขาไม่มอบยิงได้เลย ถ้าเขา /cs , /caเสร็จแล้วก็ /cuff ตาม แล้วดึงขึ้นรถไปขังคุก
ปล .ถ้าผู้ต้องหายังไม่มอบตัวแล้ว จนท. ไปใส่กุณแจมือแล้วถ้าเขามาฟ้อง
ครั้งแรกเตือนครั้งที่สองลดยศครั้งที่สามปลดทันที

--------------------------------------------------------------------
2

หากคนมาต่อยให้ใช้สเปย์พ่นใส่ก่อนแล้วตักเตือนถ้าเขาไม่เลิกยัดดาว 1 ดาว แต่ถ้าเขายิงเรา ให้ยัดดาวเพิ่มอีก 1 ดาวแล้วยิงกลับ

--------------------------------------------------------------------
3

ถ้า หากมีคนบุกรุก ฐาน ให้ถามก่อนว่ามาทำอะไร ถ้าเขาเข้ามาแล้วไม่บอกหรือทำลายทรัพย์สิน / เจ้าหน้าที่ใน ฐาน

ให้ยัด 4 ดาว
(บุกรุก สน. + ทำร้าย จนท. / ทำลายทรัพย์สินของรัฐ)

4

ห้ามทำร้ายประชาชนที่ไม่มีอาวุธ
หรือยิงผู้เล่นใหม่ หรือ ฆาตกรรม
พบเห็นปลดทันที

5

ห้ามยิงยิงปืนเล่นหน้าศูนย์การค้า สถานที่ชุมชน จุดเกิดเด็กใหม่ ที่ทำขับขี่ และที่สาธารณชน ต่างๆ คนน้อยๆก็ห้ามยิง
ครั้งแรกเตือนครั้งที่สองปลด

6

ถ้าหัวหน้าFBI หรือรอง FBI
เรียกประชุมต้องมาทันทีห้ามอ้างนู่นอ้างนี่ถ้าไม่มาตามที่กำหนด
ครั้งแรกเตือนครั้งที่ลดยศครั้งที่สามปลดทันที

7

ห้ามไปยุ่งกับพวกแก็งเด็จขาด
เช่น ขับรถให้แก็งต่างๆละไล่ยิงคนและพาหลบหนีดาว
ครั้งแรกเตือนครั้งที่สองปลดทันที(ห้ามสอบอีกเลย)

8

ทะเลาะกับหน่วยงานอื่นๆ
ครั้งแรกเตือนครั้งที่สองปลดทันที

9

ห้ามยิงแก๊งที่ไม่มีดาวถ้าโดนยิงก่อนยิงตอบได้ทันทีพร้อมยัดดาว
ข้อหา ยิง จนท.
พร้อมถ่ายรูปตอนเขายิงเพื่อเป็นหลักฐานได้เผื่อเขากล่าวหาว่าเรายัดมั่ว
ถ้ายิงแก๊งที่ไม่มีดาวละเขาแจ้ง
ครั้งแรกเตือนครั้งที่สองปลดทันที

10

ทำการ DB ผู้เล่นอื่นหรือผู้ต้องหา
พบเห็นปลดทันที(ห้ามสอบอีกเลย)

11

ยิงผู้ต้องหาที่มีความต้องการตัวต่ำกว่า 5 ดาวโดยไม่ /cs หรือ /ca

12

ห้ามประกันผู้ต้องหาที่มีความต้องการตัวมากกว่า 4 เกิน 4 ดาวไปห้ามประกันถ้า4ดาวจับตายห้ามประกันเด็จขาดและในกรณีประกันมั่ว เช่น
ประกันผู้มีความต้องการ 10 ใช้เส้นสายในการประกัน
ผู้ให้ประกันมีโทษถึงขั้นโดนปลดทันที

13

ห้ามยิงหน่วยงานรัฐกันเอง
ครั้งแรกเตือนครั้งที่สองลดยศครั้งที่สามปลดทันที

14

พบเห็นใคร ไม่ทำตามกฏนอกจากนี้แล้วไปตั้งกฏเอง
พบเห็นปลดทันที

15

ห้ามด่ากันในหน่วยงานรัฐผ่านทาง /d

*หาก เจ้าหน้าที่ คนไหนไม่ปฏิบัติตามกฏทั้งหมด(ทั้งหัวกระทู้นี้)
จะทำการ ปลด และไม่รับอีกเลย ถาวร

แต่นี้เป็นกฏการลงโทษที่ ADMIN ให้มา

แต่ผมไม่ขอแบบนี้ผมขอให้มันโหดกว่านี้เพื่อให้เขามีรัเบียบจะไม่มีการตักเตือนอบรมหรือการให้อภัยจะปลด ปลด ละก็ปลด อย่างเดียว

หากมีผู้กระทำผิดให้หลีดเป็นผู้ลงโทษผู้ที่กระทำผิด สามารถลงโทษตามความผิดได้ดังนี้

- ยิง ปชช. ช่วยแก๊งค์ใดแก๊งค์หนึ่งยิงค์แก๊งค์อื่น
บทลงโทษ ครั้งที่ 1 ตักเตือน | ครั้งที่ 2 ปลดทันที (ติด Blacklist ห้ามสอบ)

- ยิงผู้ต้องหาที่มีความต้องการตัวต่ำกว่า 5 ดาวโดยไม่ /cs หรือ /ca
บทลงโทษ ครั้งที่ 1 ตักเตือน | ครั้งที่ 2 ปลดทันที

- ทำการ DB ผู้เล่นอื่นหรือผู้ต้องหา
บทลงโทษ ปลดทันที(ติด Blacklist ห้ามสอบ)

แต่ผมขอการลงโทษเป็นการปลดหละกันนะครับ
(ไม่อยากเก็บพวกขี้เกียจไว้ในรัฐ)

YaGuZa

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics