แจ้งปลดfbiเกรียนโครต+ปากดี

Go down

แจ้งปลดfbiเกรียนโครต+ปากดี

ตั้งหัวข้อ  exptk100 on Sat Oct 16, 2010 9:40 am

เริ่มจากรูปแรกเลยนะครับ

]
คุนพี่เล่นรถแรงครับรถนั้นแมร่งตามnrgทัน

เกรียนเจอจับโปรไล่dbครับ

ไม่จบครับไล่ทับ

ทับไม่ตายไล่ยิง

เกรียนไม่จบพอบอกจะดพสแมร่งยัดดาว
---------------------------------------------------------------------------------------------
และที่โชวมาทั้งหมดนี้เป็นเพียงแค่เสี้ยว1ของมันท่าคุนเห็นเองจะพบมันซ่าตอนไม่มีแอดมินครับ

และที่กล่าวมาขอให้แอดมินได้ทำการแบนมันด้วยหรือปลดจากลีดอย่าปล่อยเกรียนไล่ทำแบบนี้ในเซิฟ

exptk100

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: แจ้งปลดfbiเกรียนโครต+ปากดี

ตั้งหัวข้อ  exptk100 on Sat Oct 16, 2010 9:42 am

ภาพซ้ำครับอันสุดท้ายแก้ใหม่แมร่งเกรียน

exptk100

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน