gta t-zone online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ช่วยกันหน่อยสิครับบอกทางไปหน่อย

Go down

ช่วยกันหน่อยสิครับบอกทางไปหน่อย Empty ช่วยกันหน่อยสิครับบอกทางไปหน่อย

ตั้งหัวข้อ  peatzaasorry Sat Oct 23, 2010 3:06 pm

ผมชื่อในเกม DraGoon_Night ผมโดนแบน แล้วหาเซิฟอื่นเล่น แล้วมันก็บอกว่าผมโดน แบน ทุกเซิฟเลย แอดต้น ช่วยหน่อยสิ ใครมีความ รู้ ช่วยบอกหน่อยสิผมต้องทำไง แล้ว จะๆไม่ใช้โปร อีกเลย ครับๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยหน่อยผมอยากเล่น GTA ออนไลน์มากเลย ครับ

peatzaasorry

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน